MTP 24 Đầu nối quang Neutrik

Mã sản phẩm: MTP 24      422     
4.67/5 trong 3 lượt 
Neutrik
  • MTP 24
  • MTP 24
  • MTP 24
MTP 24
MTP 24
MTP 24

Tính năng nổi bật

Hệ thống kết nối cáp quang 24 kênh chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
Chống bụi và nước theo IP65
Nó có cơ chế khóa kéo đẩy được tải bằng lò xo
Khả năng giữ cáp tuyệt vời sử dụng sợi aramid
Cáp trường di động 24 kênh được lắp ráp, chắc chắn và nhẹ, khả năng giữ cáp tuyệt vời nhờ sợi aramid, áo khoác ngoài PUR màu đen, có sẵn ở chế độ đơn (APC) và đa chế độ (PC).
Đầu nối cáp opticalCON MTP ® có thể chứa 24 sợi quang (PC đa chế độ hoặc APC chế độ đơn) dựa trên kết nối MTP ® thông thường và đã được chứng minh , được bảo vệ bởi lớp vỏ hoàn toàn bằng kim loại chắc chắn và bền bỉ. Nó có cơ chế khóa kéo đẩy được tải bằng lò xo và khả năng giữ cáp tuyệt vời sử dụng sợi aramid. Kết nối quang học được bảo vệ đặc biệt tốt khỏi bụi bẩn bằng một nắp bịt kín vận hành tự động.
Đầu nối cáp được lắp ráp sẵn và không có sẵn dưới dạng một bộ phận riêng lẻ. Cáp có nhiều độ dài khác nhau và được đóng gói trong hộp, trên tang trống hoặc ống khí.

Các tính năng và lợi ích

  • Hệ thống kết nối cáp quang 24 kênh chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
  • Đối với định tuyến đa kênh điểm-điểm dựa trên công nghệ MTP 
  • Đầu nối cáp có vỏ kim loại chắc chắn và khả năng giữ cáp chịu lực cao
  • Màn trập hình cầu đảm bảo bảo trì thấp
  • Chống bụi và nước theo IP65
  • Dễ dàng làm sạch, không cần dụng cụ đặc biệt
  • Cơ chế khóa Push-Pull đáng tin cậy
  • Đầu nối cáp được lắp ráp sẵn với lựa chọn cáp trường di động
  • Loại-A:2-2 theo định nghĩa TIA 568.3-D

Mặt cắt cáp

cable cross opticalCON MTP 24

Tùy chọn đóng gói và tối đa. chiều dài cáp

opticalCON-DRUM-Packagin---013456
 

Thông tin kĩ thuật

Sản phẩm  
Tiêu đề OpticalCON MTP® 24
Cơ khí  
Giữ cáp > 500N
Lực chèn < 45N
Lực lượng rút tiền < 45N
Tuổi thọ > 2500 lần kết nối
Kích thước dây  
Thiết bị khóa đẩy-kéo
Vật liệu  
Khởi động Cao su (EPDM)
Ống lót ZnAl4Cu1
Chèn Polyamit (PA 6, PBT 30 % GR, PBT 50 % GR)
Vỏ bọc Kẽm diecast (ZnAl4Cu1)
Mạ vỏ crom đen
Giảm căng thẳng Đồng thau (CuZn39Pb3) + PU, Ni
Thuộc về môi trường  
Phạm vi nhiệt độ -40 °C đến +75 °C
Quang học  
Mất chèn < 0,9dB
Đầu nối quang MTP® ELITE nữ
Dây quang Phương pháp A
Cáp di động  
Màu sắc đen, mờ
Đường kính lõi Chế độ đơn 9 & micro;m, Đa chế độ 50 µm OM3
Đường kính ốp 125 µm
Bình luận PUR
Bán kính uốn tối thiểu 8,2cm
Số lượng sợi 24
Giữ cáp sợi aramid
Trọng lượng 43kg/km
Đường kính tổng thể 7mm
 
 
 

Liên Hệ

Những câu hỏi thường gặp

Công ty có miễn phí giao hàng không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa miễn phí giao hàng toàn quốc cho tất cả đơn hàng trên 500.000đ

MTP 24 có giảm giá không?

Giá hôm nay đã được Hoàng Bảo Khoa giảm trực tiếp rồi, bạn có thể check giá tháng trước và bây giờ nhé.

MTP 24 thuộc thương hiệu nào?

MTP 24 thuộc thương hiệu Neutrik. Neutrik cung cấp các đầu nối và cáp đồng cao cấp, hệ thống cáp quang sáng tạo và các thiết bị mạng kỹ thuật số độc đáo. Thông tin về Neutrik

MTP 24 có gì nổi bật không?

Có, MTP 24 có nhiều tính năng nổi bật như:
- Hệ thống kết nối cáp quang 24 kênh chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
- Chống bụi và nước theo IP65
- Nó có cơ chế khóa kéo đẩy được tải bằng lò xo
- Khả năng giữ cáp tuyệt vời sử dụng sợi aramid

Công ty có hỗ trợ trả góp không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa đang hỗ trợ trả góp 0% nhé. Mời bạn xem chương trình tại đây: Ưu đãi trả góp 0% lãi suất.
Thành công! Đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng.