DUO Đầu nối quang Neutrik

Mã sản phẩm: DUO      467     
4.67/5 trong 3 lượt 
Neutrik
  • DUO
DUO

Tính năng nổi bật

Hệ thống kết nối cáp quang chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
Chống nước acc. theo tiêu chuẩn an toàn IP65
Cáp trường di động trọng lượng nhẹ và mạnh mẽ
OpticalCON cung cấp các sợi OM3
Chứa các đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn
OpticalCON DOU nhẹ và chắc chắn 2 sợi được lắp ráp, khả năng giữ cáp tuyệt vời nhờ sợi aramid, lớp khoác ngoài PUR màu đen, có sẵn ở chế độ đa và đơn (PC hoặc APC). Lý tưởng cho các mạng âm thanh và phát sóng.

Đầu nối cáp quangCON DUO phù hợp với đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn trong lớp vỏ hoàn toàn bằng kim loại chắc chắn và bền bỉ. Nó có cơ chế khóa kéo đẩy được tải bằng lò xo và khả năng giữ cáp tuyệt vời sử dụng sợi aramid. Kết nối quang học được bảo vệ đặc biệt tốt khỏi bụi bẩn bằng một nắp bịt kín vận hành tự động. Đầu nối cáp được lắp ráp sẵn và không có sẵn dưới dạng một bộ phận riêng lẻ. Cáp có nhiều độ dài khác nhau và được đóng gói trong hộp.

Các tính năng và lợi ích

  • Hệ thống kết nối cáp quang chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
  • Chống nước acc. theo tiêu chuẩn an toàn IP65
  • Cáp trường di động trọng lượng nhẹ và mạnh mẽ đã được quân đội phê duyệt với nhiều sợi quang hoặc một chế độ
  • Cáp quang đa mode opticalCON cung cấp các sợi OM3 được tối ưu hóa bằng laser và bend optimized
  • Chứa các đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn
  • Đầu nối cáp có vỏ kim loại chắc chắn và khả năng giữ cáp nặng
  • Chống bụi bẩn tuyệt vời nhờ màn trập tự động bịt kín bằng miếng đệm silicon
  • Cơ chế khóa Push-Pull đáng tin cậy
  • Dễ dàng làm sạch, không cần dụng cụ đặc biệt
  • Có sẵn trong các phiên bản đóng gói khác nhau

Mặt cắt cáp

opticalCON DUO - tiết diện cáp

Tùy chọn đóng gói và tối đa. chiều dài cáp

quangCON-DRUM-Packagin---0123456

Logo quangCON DUO

logo quangCON DUO
 

Thông tin kĩ thuật

Sản phẩm  
Tiêu đề OpticalCON DUO
Phân loại Đực
Cơ khí  
Giữ cáp 500N
Lực chèn < 45N
Lực rút  < 45N
Tuổi thọ > 5000 lần kết nổi
Kích thước dây  
Thiết bị khóa đẩy-kéo
Vật liệu  
Khởi động Cao su (EPDM)
Ống lót Kẽm diecast (ZnAl4Cu1)
Chèn Polyamit (PA 6, PBT 30 % GR, PBT 50 % GR)
Vỏ bọc Kẽm diecast (ZnAl4Cu1)
Mạ vỏ crom đen
Giảm căng thẳng Polyacetal (POM) (đồng thau)
Thuộc về môi trường  
Phạm vi nhiệt độ -40°C đến +75°C
Quang học  
Mất chèn < 0,5 dB/kết nối
Đầu nối quang LC-Duplex (PC và APC)
Dây quangISO / IEC 11801 ISO/IEC 11801
Cáp di động  
Màu sắc đen, mờ
Đường kính lõi Chế độ đơn 9 & micro;m, Đa chế độ 50 µm
Đường kính ốp 125 µm
Bình luận PUR
Bán kính uốn tối thiểu 5 cm
Số lượng sợi 2
Giữ cáp sợi aramid
Cân nặng 23 kg/km
Đường kính ở khắp mọi nơi 5mm
 
 
 

Liên Hệ

Những câu hỏi thường gặp

Công ty có miễn phí giao hàng không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa miễn phí giao hàng toàn quốc cho tất cả đơn hàng trên 500.000đ

DUO có giảm giá không?

Giá hôm nay đã được Hoàng Bảo Khoa giảm trực tiếp rồi, bạn có thể check giá tháng trước và bây giờ nhé.

DUO thuộc thương hiệu nào?

DUO thuộc thương hiệu Neutrik. Neutrik cung cấp các đầu nối và cáp đồng cao cấp, hệ thống cáp quang sáng tạo và các thiết bị mạng kỹ thuật số độc đáo. Thông tin về Neutrik

DUO có gì nổi bật không?

Có, DUO có nhiều tính năng nổi bật như:
- Hệ thống kết nối cáp quang chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
- Chống nước acc. theo tiêu chuẩn an toàn IP65
- Cáp trường di động trọng lượng nhẹ và mạnh mẽ
- OpticalCON cung cấp các sợi OM3
- Chứa các đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn

Công ty có hỗ trợ trả góp không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa đang hỗ trợ trả góp 0% nhé. Mời bạn xem chương trình tại đây: Ưu đãi trả góp 0% lãi suất.
Thành công! Đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng.