OpticalCON HYBRID MED Breakout Đầu nối quang Neutrik

Mã sản phẩm: OpticalCON HYBRID MED Breakout      589     
4.67/5 trong 3 lượt 
Neutrik
  • OpticalCON HYBRID MED Breakout
OpticalCON HYBRID MED Breakout

Tính năng nổi bật

Đầu nối ống kính MTP hiệu suất cao
Chiều dài xẻ tiêu chuẩn: 30 cm
Đầu nối đột phá LC có sẵn với 4x, 6x, 8x và 16x
Cáp hiệu suất Corning ClearCurve OM4
Cáp quang MTP® với ống kính cao cấp cho cả lắp đặt tạm thời và lắp đặt cố định. Đầu nối chuẩn LC loại A cấp độ cao (đa chế độ OM4) đảm bảo giá trị mất mát chèn thấp và hiệu suất cao

Các tính năng và lợi ích

  • Đầu nối ống kính MTP hiệu suất cao
  • Chiều dài xẻ tiêu chuẩn: 30 cm
  • Đầu nối đột phá LC có sẵn với 4x, 6x, 8x và 16x
  • Cáp hiệu suất Corning ClearCurve OM4

Thông tin kĩ thuật

Sản phẩm  
Tiêu đề (4xLC) NKOB16M4-XP-0-*
Tiêu đề (6xLC) NKOB16M6-XP-0-*
Tiêu đề (8xLC) NKOB16M8-XP-0-*
Tiêu đề (16xLC) NKOB16M-XP-0-*
Phân loại Monolithic
Cơ khí  
Tuổi thọ 10.000 chu kỳ kết nối
Thiết bị khóa Đẩy/Kéo
hướng lắp đặt gắn phía trước
Thuộc về môi trường  
Phạm vi nhiệt độ -10°C đến +70°C
quang học  
Mất chèn đánh máy. 0,65 dB mỗi kết nối / Tối đa. 0,9 dB mỗi kết nối
mất mát trở lại đánh máy. 28 dB mỗi kết nối / Tối thiểu. 25 dB mỗi kết nối
Cáp  
Chất liệu áo khoác Pháp
Cân nặng 8 kg/km
Tải lửa 0,14 MJ/m
tính dễ cháy:  
Cáp là chất chống cháy acc. theo tiêu chuẩn IEC 60332-1-2
mật độ khói acc. theo tiêu chuẩn IEC 60332-3-22 Cat.A
không chứa halogen acc. theo tiêu chuẩn IEC 60754-1
Độ axit của khí đốt acc. theo tiêu chuẩn IEC 60754-2
 
 

Liên Hệ

  • Mr.Khanh
  • Mrs.Diễm
  • Mr.Tín

Thời gian làm việc

Thứ Hai    07:30 - 17:00
Thứ Ba     07:30 - 17:00
Thứ Tư 07:30 - 17:00
Thứ Năm 07:30 - 17:00
Thứ Sáu 07:30 - 17:00
Thứ Bảy 07:30 - 17:00

Những câu hỏi thường gặp

Công ty có miễn phí giao hàng không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa miễn phí giao hàng toàn quốc cho tất cả đơn hàng trên 500.000đ

OpticalCON HYBRID MED Breakout có giảm giá không?

Giá hôm nay đã được Hoàng Bảo Khoa giảm trực tiếp rồi, bạn có thể check giá tháng trước và bây giờ nhé.

OpticalCON HYBRID MED Breakout thuộc thương hiệu nào?

OpticalCON HYBRID MED Breakout thuộc thương hiệu Neutrik. Neutrik cung cấp các đầu nối và cáp đồng cao cấp, hệ thống cáp quang sáng tạo và các thiết bị mạng kỹ thuật số độc đáo. Thông tin về Neutrik

OpticalCON HYBRID MED Breakout có gì nổi bật không?

Có, OpticalCON HYBRID MED Breakout có nhiều tính năng nổi bật như:
- Đầu nối ống kính MTP hiệu suất cao
- Chiều dài xẻ tiêu chuẩn: 30 cm
- Đầu nối đột phá LC có sẵn với 4x, 6x, 8x và 16x
- Cáp hiệu suất Corning ClearCurve OM4

Công ty có hỗ trợ trả góp không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa đang hỗ trợ trả góp 0% nhé. Mời bạn xem chương trình tại đây: Ưu đãi trả góp 0% lãi suất.