DUO HYBRID Đầu nối quang Neutrik

Mã sản phẩm: DUO HYBRID      459     
4.67/5 trong 3 lượt 
Neutrik
  • DUO HYBRID
DUO HYBRID

Tính năng nổi bật

Hệ thống kết nối cáp quang chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
Chống nước acc. theo tiêu chuẩn an toàn IP65
Cáp lai cực mạnh với 2 sợi đa mode và 4 dây đồng 0,75 mm²
OpticalCON cung cấp các sợi OM3
Chứa các đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn
OpticalCON DUO HYBRID cực kỳ chắc chắn được lắp ráp với 2 sợi đa chế độ và 4 dây dẫn đồng 0,75 mm2 , thành phần cường độ GFK và sợi aramid để giữ cáp. Cáp hybrid mạnh mẽ có trọng lượng thấp, chỉ 78kg/km. Thiết kế tối ưu hóa cho đầu cuối opticalCON. Thích hợp nhất cho các ứng dụng được hỗ trợ trong sử dụng âm thanh và video.

Đầu nối cáp quangCON DUO phù hợp với đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn trong lớp vỏ hoàn toàn bằng kim loại chắc chắn và bền bỉ. Nó có cơ chế khóa kéo đẩy được tải bằng lò xo và khả năng giữ cáp tuyệt vời sử dụng sợi aramid. Kết nối quang học được bảo vệ đặc biệt tốt khỏi bụi bẩn bằng một nắp bịt kín vận hành tự động. Đầu nối cáp được lắp ráp sẵn và không có sẵn dưới dạng một bộ phận riêng lẻ. Cáp có nhiều độ dài khác nhau và được đóng gói trong hộp, trên tang trống hoặc ống khí.

Các tính năng và lợi ích

  • Hệ thống kết nối cáp quang chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
  • Chống nước acc. theo tiêu chuẩn an toàn IP65 
  • Cáp lai cực mạnh với 2 sợi đa mode và 4 dây đồng 0,75 mm²
  • cáp quang đa mode opticalCON cung cấp các sợi OM3 được tối ưu hóa bằng laser và bend optimized
  • Chứa các đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn
  • Đầu nối cáp có vỏ kim loại chắc chắn và khả năng giữ cáp nặng
  • Chống bụi bẩn tuyệt vời nhờ màn trập tự động bịt kín bằng miếng đệm silicon
  • Cơ chế khóa Push-Pull đáng tin cậy
  • Dễ dàng làm sạch, không cần dụng cụ đặc biệt
  • Có sẵn trong các phiên bản đóng gói khác nhau
  • Có thể khóa bằng quangCON DUO Chassis NO2-4FDW-A / NO2-4FDW-1-A
  • Sản phẩm được thiết kế và chỉ sử dụng kết hợp với các đầu nối thương hiệu NEUTRIK

Mặt cắt cáp

opticalCON DUO HYBRID - tiết diện cáp

Tùy chọn đóng gói và tối đa. chiều dài cáp

opticalCON-DRUM-Packagin---013456

Thông tin kĩ thuật

Sản phẩm  
Tiêu đề OpticalCON DUO HYBRID
Phân loại
đực
điện  
Điện trở tiếp xúc < 7 mΩ
Độ bền điện môi 1,5kVdc
Vật liệu chống điện > 10 GΩ (ban đầu)
Dòng điện định mức trên mỗi tiếp điểm 3A
Điện áp định mức trên mỗi tiếp điểm 50V xoay chiều / 50Hz
  50V một chiều
  Khi hoạt động ngoài tần số kết nối dự định, các thiết bị điện và điện tử phải được điều chỉnh lẫn nhau bao gồm cả đường truyền. Tập đoàn Neutrik không chịu trách nhiệm pháp lý trong trường hợp này.
Cơ khí  
Giữ cáp 500N
Lực chèn < 45N
Lực lượng rút tiền < 45N
Tuổi thọ  > 5000 lần kết nối
Kích thước dây 4 x 18 AWG
Thiết bị khóa đẩy-kéo
Vật liệu  
khởi động Cao su (EPDM)
Ống lót Kẽm diecast (ZnAl4Cu1)
Liên lạc Đồng thau (CuZn39Pb3)
Chèn Polyamit (PA 6, PBT 30 % GR, PBT 50 % GR)
Vỏ bọc Kẽm diecast (ZnAl4Cu1)
Mạ vỏ crom đen
Giảm căng thẳng Polyacetal (POM) (đồng thau)
Thuộc về môi trường  
Phạm vi nhiệt độ Nhiệt độ hoạt động -40 °C đến +75 °C theo độ ẩm tương đối 93%
Dễ cháy UL94 V-0
Chứng nhận theo IEC 61984 :2008
  UL 1977 :2016
  CSA C22.2 Số 182.3 :2016
Quang học  
Mất chèn < 0,4 dB / kết nối (PC)
Đầu nối quang LC-Duplex
Dây quang ISO/IEC 11801
Cáp di động  
Màu sắc đen, mờ
Đường kính lõi 50 & micro;m
Đường kính ốp 125 µm
Bình luận PUR
Bán kính uốn tối thiểu 8,9 cm
Số lượng sợi 2
Giữ cáp sợi aramid
Sức mạnh gfk
Trọng lượng 78 kg/km
Đường kính ở khắp mọi nơi 8,9mm
 
 

Liên Hệ

  • Mr.Khanh
  • Mrs.Diễm
  • Mr.Tín

Thời gian làm việc

Thứ Hai    07:30 - 17:00
Thứ Ba     07:30 - 17:00
Thứ Tư 07:30 - 17:00
Thứ Năm 07:30 - 17:00
Thứ Sáu 07:30 - 17:00
Thứ Bảy 07:30 - 17:00

Những câu hỏi thường gặp

Công ty có miễn phí giao hàng không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa miễn phí giao hàng toàn quốc cho tất cả đơn hàng trên 500.000đ

DUO HYBRID có giảm giá không?

Giá hôm nay đã được Hoàng Bảo Khoa giảm trực tiếp rồi, bạn có thể check giá tháng trước và bây giờ nhé.

DUO HYBRID thuộc thương hiệu nào?

DUO HYBRID thuộc thương hiệu Neutrik. Neutrik cung cấp các đầu nối và cáp đồng cao cấp, hệ thống cáp quang sáng tạo và các thiết bị mạng kỹ thuật số độc đáo. Thông tin về Neutrik

DUO HYBRID có gì nổi bật không?

Có, DUO HYBRID có nhiều tính năng nổi bật như:
- Hệ thống kết nối cáp quang chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
- Chống nước acc. theo tiêu chuẩn an toàn IP65
- Cáp lai cực mạnh với 2 sợi đa mode và 4 dây đồng 0,75 mm²
- OpticalCON cung cấp các sợi OM3
- Chứa các đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn

Công ty có hỗ trợ trả góp không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa đang hỗ trợ trả góp 0% nhé. Mời bạn xem chương trình tại đây: Ưu đãi trả góp 0% lãi suất.