DUO X-TREME Đầu nối quang Neutrik

Mã sản phẩm: DUO X-TREME      493     
4.67/5 trong 3 lượt 
Neutrik
  • DUO X-TREME
DUO X-TREME

Tính năng nổi bật

OpticalCON cung cấp các sợi OM3
Cung cấp cấu trúc cáp bọc thép sợi thủy tinh
Chứa các đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn
Cơ chế khóa Push-Pull đáng tin cậy
OpticalCON X-TREME 2 kênh được lắp ráp có cấu trúc cáp bọc thép sợi thủy tinh bọc thép hai lớp chống cắt và chống hao mòn. Khả năng giữ cáp tuyệt vời nhờ sợi aramid, lớp khoác PUR đen bên ngoài.

Đầu nối cáp quangCON DUO phù hợp với đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn trong lớp vỏ hoàn toàn bằng kim loại chắc chắn và bền bỉ. Nó có cơ chế khóa kéo đẩy được tải bằng lò xo và khả năng giữ cáp tuyệt vời sử dụng sợi aramid. Kết nối quang học được bảo vệ đặc biệt tốt khỏi bụi bẩn bằng một nắp bịt kín vận hành tự động. Đầu nối cáp được lắp ráp sẵn và không có sẵn dưới dạng một bộ phận riêng lẻ. Cáp có nhiều độ dài khác nhau và được đóng gói trong hộp

Các tính năng và lợi ích

  • Cáp quangCON X-TREME cho các ứng dụng đòi hỏi khắt khe như lưu diễn / cho thuê hoặc phát sóng ngoài trời
  • Cáp quang đa mode opticalCON cung cấp các sợi OM3 được tối ưu hóa bằng laser và bend optimized
  • Cung cấp cấu trúc cáp bọc thép sợi thủy tinh áo khoác kép chống cắt và chống hao mòn
  • Hệ thống kết nối cáp quang 2 kênh chắc chắn và được bảo vệ khỏi bụi bẩn
  • Chống bụi bẩn tuyệt vời nhờ màn trập tự động bịt kín bằng miếng đệm silicon
  • Chứa các đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn
  • Cơ chế khóa Push-Pull đáng tin cậy
  • Chống bụi và nước theo IP65 
  • Dễ dàng làm sạch, không cần dụng cụ đặc biệt
  • Có sẵn trong các phiên bản đóng gói khác nhau

Mặt cắt cáp

opticalCON DUO X-TREME - tiết diện cáp

Tùy chọn đóng gói và tối đa. chiều dài cáp

quangCON-DRUM-Packagin---013456

Logo quangCON DUO

logo quangCON DUO

Thông tin kĩ thuật

Sản phẩm  
Tiêu đề OpticalCON DUO X-TREME
Kiểu kết nối OpticalCON 
Phân loại Đực
Cơ khí  
Giữ cáp 500N
Lực chèn < 45N
Lực rút  < 45N
Tuổi thọ > 5000 lần kết nối
Kích thước dây  
Thiết bị khóa đẩy-kéo
Vật liệu  
Khởi động Cao su (EPDM)
Ống lót Kẽm diecast (ZnAl4Cu1)
Chèn Polyamit (PA 6, PBT 30 % GR, PBT 50 % GR)
Vỏ bọc Kẽm diecast (ZnAl4Cu1)
Mạ vỏ crom đen
Giảm căng thẳng POM (đồng thau)
Thuộc về môi trường  
Phạm vi nhiệt độ -40°C đến +75°C
Quang học  
Mất chèn < 0,5 dB/kết nối
Dây quang ISO/IEC 11801
Dáp di động  
Màu sắc đen, mờ
Đường kính lõi Chế độ đơn 9 & micro;m, Đa chế độ 50 µm
Đường kính ốp 125 µm
Bình luận PUR
Bán kính uốn tối thiểu 10 cm
Số lượng sợi 2
Giữ cáp Sợi Aramid
Trọng lượng 82kg/km
Đường kính ở khắp mọi nơi 9,2mm
Lớp bên ngoài sợi thủy tinh tráng
 
 

Liên Hệ

Những câu hỏi thường gặp

Công ty có miễn phí giao hàng không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa miễn phí giao hàng toàn quốc cho tất cả đơn hàng trên 500.000đ

DUO X-TREME có giảm giá không?

Giá hôm nay đã được Hoàng Bảo Khoa giảm trực tiếp rồi, bạn có thể check giá tháng trước và bây giờ nhé.

DUO X-TREME thuộc thương hiệu nào?

DUO X-TREME thuộc thương hiệu Neutrik. Neutrik cung cấp các đầu nối và cáp đồng cao cấp, hệ thống cáp quang sáng tạo và các thiết bị mạng kỹ thuật số độc đáo. Thông tin về Neutrik

DUO X-TREME có gì nổi bật không?

Có, DUO X-TREME có nhiều tính năng nổi bật như:
- OpticalCON cung cấp các sợi OM3
- Cung cấp cấu trúc cáp bọc thép sợi thủy tinh
- Chứa các đầu nối LC-Duplex quang học tiêu chuẩn
- Cơ chế khóa Push-Pull đáng tin cậy

Công ty có hỗ trợ trả góp không?

Có, hiện nay Hoàng Bảo Khoa đang hỗ trợ trả góp 0% nhé. Mời bạn xem chương trình tại đây: Ưu đãi trả góp 0% lãi suất.
Thành công! Đã thêm sản phẩm vào giỏ hàng.